11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao...?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
babilovemom
Cấm vệ quân
Cấm vệ quân
babilovemom

Tại sao...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao...?   Tại sao...? Icon_minitime21/04/11, 01:39 pm

_Tại sao em trở lại sau 1 khoảng thời gian dài ?
_Tại sao em lại mang đến cho anh những kỉ niêm??
_Tại sao em lại làm tâm trí anh rối bời???
_Tại sao em lại đánh cắp trái tim anh một lần nữa, em làm tan vỡ đó thế rồi em lại hàn gắn vết thương đó????
_Tại sao em lại nhìn anh với gương mặt đáng yêu như thế??
_Tại sao?
_Tại sao??
_Tại sao anh lại như vậy?
Như một trong những cơn ác mộng trong cuộc đời anh,anh thức giấc và nhìn ngắm gương mặt thân quen bên cạnh anh,nhẹ nhàng say giấc ngủ.Anh có thể cảm nhận được từng hơi thở và những điều tốt đẹp từ em........Anh muốn ôm lấy cả cơ thể bé nhỏ của nằm gọn trong vòng tay của mình..em có biết rằng khi em ngủ em mới đẹp làm sao!Em có biết rằng em đã xe trái tim tôi thành từng mảnh va chính em đã vá lại từng mảnh đó......
_Tôi không thể tin vào mắt mình nữa...Khi tôi thấy em......Thật là kì diệu!Đêm qua em đã đi ngang qua tôi và tôi nhận ra đó là em ở bên trong tôi,đó là điều tuyệt nhất mà anh không bao giờ quên được...em quá mỏng manh đến nỗi anh sợ sẽ làm tan vỡ em mất..
_Tại sao em trở về?Anh cứ ngỡ rằng mình đã chôn chặt những kí ức của ngày xa xưa vào sâu thẳm trái tim anh..anh cứ nghĩ rằng để em ra đi vì một tương lai tươi sáng cho cuộc đời của em.Nhưng bây giờ trước mắt anh đó chính là em! Anh biết từ đây về sau anh lại là một người đau khổ...
_Em sẽ không thể nào hiểu được những suy nghĩ của anh,anh van xin đấy.Anh có thể cảm nhận trái tim bé nhỏ ấy đang phải nhận nỗi đau từ chính anh. Anh có thể cảm nhận được em ghét cay ghét đắng anh như thế nào. Trong lúc này đối với em anh là tội phạm. Nhưng dù có làm những chuyện xấu xa nhất tệ hại nhất,anh vẫn yêu em! Bởi vì trong tình yêu anh không thể giữ em bên cạnh mình được...anh muốn em ghét anh và anh sẽ là người gánh chịu nỗi đau đó.
_Thời gian trôi đi,kể từ ngày anh biết và yêu em ,đến bây giờ mọi thứ vẫn không thay đổi...Ôi!tệ Thật.......Em sẽ không bao giờ biết được rằng em rất rất rất là đặc biệt đối với anh,không ai có thể thay thế được!
_Tại sao chứ?
_Tại sao anh lai yêu em như vậy!!!!!!

gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Tại sao...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao...?   Tại sao...? Icon_minitime21/04/11, 05:10 pm

hỏi lòng mình đấy... chắc sẽ tìm đc câu trả lời thích hợp... Question Exclamation Idea Arrow
Jack Sparrow
Admin
Admin
Jack Sparrow

Tại sao...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao...?   Tại sao...? Icon_minitime21/04/11, 08:16 pm

Tại vì em là em... đúng hem zậy babilovemom
http://a9soidong.jforum.biz
Sponsored content

Tại sao...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao...?   Tại sao...? Icon_minitime

Tại sao...?