11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

yêu hay thích

Go down 
Lord_VoDerMo
nhok_tyn
h3o k0n
nhOk_primE.ministEr
jamy
pyyzng0k.nxxn
thanhduyphoenix
l0v3_n0w_and_43v3r
gau_kon_xitai
nhoxbj
--gloxinia--
Jack Sparrow
pe7_funny
khongten
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
khongten
Thường dân
Thường dân

yêu hay thích - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime10/03/11, 06:07 pm

First topic message reminder :

Trước khi bắt đầu câu chuyện mình xin tự giới thiệu mình học lớp 10a1.Có Một giáo viên chủ nhiệm rất tốt, luôn quan tâm đến học sinh của mình.Và xung quanh toàn là các bạn học giỏi. Đó là niềm tự hào của mình.
Xin các bạn tư vấn cho mình về một vấn đề được ko
Đó là

Hiện tại ,trong lớp mình đang thích một người .Mà thật ra cái cảm giác đó rất khó tả. Chẳng biết đó là yêu hay thích nữa .nhưng mình chỉ biết là hằng ngày đến lớp
Mình chỉ biết đứng từ xa nhìn hình bóng người đó mà không dám nói chuyện .Thật ra, không phải là mình sợ,chỉ có một điều là người đó đối với mình rất khác với các nam trong lớp. Mình đã cố gắng rút ngắn các khoảng cách đó nhưng No No

Các bạn có thể cho mình vài lời khuyên được ko Sad

Tác giảThông điệp
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime17/03/11, 11:35 am

thôi dù gì cũng đã lỡ rồi, giờ có ntn thì đâu đã vào đó... đừng tiếc nuối...
nhoxbj
Thường dân
Thường dân
nhoxbj

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime20/03/11, 09:59 am

làm ăn ji' mà để ng' ta bik' hết dzậy, po' tay pig pig pig thui pun' ji' nữa cơm đã nấu thành cháo dzùi hối tiếc ji' nữa, kiếm đứa # đi ha. Phật nói rằng:" tình iu là ji' mà khiến ng' ta đâu khổ". Mô phật mô phật Neutral Neutral Neutral
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime20/03/11, 11:58 am

"the gu" cũng đã iu rồi mà nói ng ta nữa?... giấu hen!...
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime21/03/11, 12:21 pm

Very Happy Very Happy Razz Exclamation Exclamation Exclamation
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime21/03/11, 03:05 pm

Yêu chi cho đau khổ!
Dù gì thì mọi chuyện cũng đã qua Very Happy Chúc bạn sớm có tình yêu mới vui hơn Exclamation Exclamation Razz
nhoxbj
Thường dân
Thường dân
nhoxbj

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime27/03/11, 09:06 am

ủa tui có ng' iu dzùi hả??? sao hok bik' dzậy ta Question Question Question aj là ng' iu tui dzậy lên tiếng coi Laughing Laughing Laughing
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime27/03/11, 12:51 pm

tuj bjk' ko ten la` aj ruj' nhak' dug koa' jau mat nua~ khon hon' thj` khaj ra dj nju ko la` nguyen lof' pjk hjt' doa, hehe wa mat dx aj chu' ko wa mat dx tuj au, ko ngo u kug~ ge g0m thjt...
khongten
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime27/03/11, 07:53 pm

các bạn biết mình la ai rồi sao Question mình ko nghĩ thế

các bạn nghĩ mình có nên tiếp tục theo đuổi người đó nữa ko Question
hãy cho mình ý kiến. Sad Sad
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime27/03/11, 08:20 pm

Bạn không nghĩ tụi mình biết bạn ư Question Question Question Khinh thường quá đấy nhé Exclamation Exclamation Exclamation Laughing
Theo ý kiến của hoachuong thì bạn không nên theo đuổi nữa!Yêu người ta thực sự thì chỉ cần nhìn người ta hạnh phúc là đủ rồi, chứ bạn không nên phá vỡ hạnh phúc của người ấy chứ!đúng không nào Wink
Bạn hãy cứ vui vẻ với mọi người thì thế nào niềm vui mới cũng sẽ đến với bạn thôi Razz Razz
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 12:16 pm

bik ko tên là ai naz`, là NTTT ak hahahaha Laughing lol! lol!
thanhduyphoenix
Member
Member
thanhduyphoenix

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 12:57 pm

oa toi nghiep ban wa .neu nhu vay thi dung theo duoi nguoi do nua ,neu ko duoc thi ban cu nhin nguoi đó để nguoi do tao dong luc cho ban lam ban cam thay de chiu hon ,de cho nguoi do hanh phuc la duoc roi .minh hiểu cảm giác cua bạn nhu the nao mà .
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 01:02 pm

vậy ThanhDuy đã yêu rồi đúng ko Razz Razz Razz chắc vậy mới biết cảm giác ban đầu khó tả Exclamation Exclamation Wink
thanhduyphoenix
Member
Member
thanhduyphoenix

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 01:27 pm

khong minh chi doc tren mang thoi ,cha biet gi ca.
pyyzng0k.nxxn
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 02:41 pm

pan khongten j d0" uj..n0j ten ra yk..kan j mak faj? jau ten chu..tuj mjk la pan pe h0k ma..zan de cua? pan thyk pan nao trog lup" y" h0?..the0 mjk thy pan dug pun..yeu thy dau kan pen kanh dau dug hok, mjen la thay ng mjk thyk lun hp za zuj ze? la dc uj, mjk co the? am tham wan tam pan do ma, neu pay jo pan d0 da? c0 ng yu guj, thy pan cg~ nen chuc cho pan d0 hp chu dug hok? dug pun nha!!! pan hay? thu? tjep xuc zoj pan do nhju hon yk, zj cac thanh zjen trog lop h0k faj? la ng kho" gan` dau!!! c0 len!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
jamy
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime28/03/11, 06:28 pm

lâu lắm goòi ko lên 4rum! đông zui zữ trời!
Very Happy dân tình thái pình, 4rum thịnh trị wá he!
zời ơi! người ta ko mún nói thì hỏi chi! miễn cưỡng ko hạnh phux âu! hehehe lol! pik gòi thì jữ đó đi, la lói um sùm kẻo người ta wê h! hhehehehe
người ta có người yêu gòi ho?, vậy chux người ta hp đi, pạn tỏ ra wan tâm càng làm người ta khó xử hơn đó!
pùn làm gì, mau già lắm kon! già là ko có cưa dc gai nữa đâu! hehe!
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime29/03/11, 01:14 pm

ko ten hay~ dox may' kaj' nay` dj ruj` sau doa' se~ bjk' mjk` nghj~ j` za` nen lam` j...
1. " Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.
2. "Ðừng bao giờ nói tạm biệt khi bạn vẫn còn muốn thử. Ðừng bỏ cuộc khi bạn cảm thấy vẫn còn có thể đạt được. Ðừng nói bạn không yêu ai đó nữa khi bạn không thể rời xa họ. Tình yêu sẽ đến với những người luôn hy vọng dù họ đã từng thất vong. Ðừng chạy theo vẻ bề ngoài hào nhoáng, nó có thể phai nhạt theo thời gian. Ðừng chạy theo tiền bạc, một ngày kia nó cũng sẽ mất đi. Hãy chạy theo người nào đó có thể làm bạn luôn mỉm cười bởi vì chỉ có nụ cười là tồn tại mãi. Hy vọng rằng bạn sẽ tìm ra người đó."
3. "Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng.
Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu bạn vẫn muốn tiếp tục.
Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai khi ánh mắt ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn.
Hãy sống với tất cả những gì có bên trong bạn và luôn luôn lắng nghe những lời mách bảo của trái tim mình."

pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime29/03/11, 06:05 pm

lớp mình nhìu chiện zữ hen, có tin giựt gân là mem nào cũng bay lên coi ak, nhìu chiện gúm kaka afro có mik` 7 là hk nhìu chiện ah` Cool
khongten thử chờ nguk` đó koi sao, lỡ như sau này nguk` đó thấy tấm lòng của pạn, cảm động wa' rồi bị "đổ" oy` sao.....thử đi ai bik được!!!! Very Happy Very Happy Chờ đợi là hạnh phúc mak` kaka I love you
Ủa mak` khongten là thằng poy nào zậy???????????? Question Question Question
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime29/03/11, 06:15 pm

Ủa mak` sao kì zạ?? 7 cũng đang đơn phương 1 nguk` mak` sao hk ai tư zấn tình cảm cho 7 hết mak` toàn là lo cho 1 nguk` ko bik danh tín zậy choy` Mad Mad Mad .....Mọi nguk` thiệt là zô tâm vs 7 wa' hizhiz Sad méc má nah` Evil or Very Mad
7 cũng đang đơn phương giống khongten zậy đó, mấy pạn giúp 7 đi!!!! Smile
nhOk_primE.ministEr
Thường dân
Thường dân
nhOk_primE.ministEr

Bài gửiTiêu đề: tU vAn^' khA'ch hAnG.....   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime31/03/11, 05:37 pm

ak`ban la` aj zia???saO cOng khai chIn. tinh` iU thE^^^......hAy~ nghE lOi` Tu vAn^ cUa Pe'7 dJ nghEn!!!!!!!mA` nek:bAn cO' thE^ chO mOi ngUk biK bAn lA` Ai hOk??? Very Happy Very Happy
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime31/03/11, 08:33 pm

Nguk` đó là pé 7 naz` kakaka Laughing
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime01/04/11, 06:59 pm

zay 7 dang ju aj don phuong thy' noj h3o nghe thu? koj..jup dc j jup choa hjhj ma ju don phuong kho lem nghen k0n...h3o day bj ruj` day'...
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime02/04/11, 09:45 pm

hiz iu đơn phương ai mak` zui cho nỗi chứ....ước gì nguk` tak iu mình nhìu thiệt là nhìu như mình iu nguk` tak zậy hak, sướng lun ak kaka!!! Twisted Evil
khongten
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime03/04/11, 05:59 am

Một ngày buồn đã trôi qua,một ngày mới đã bắt đầu.Mình đã suy nghĩ rất nhiều và quyết định đứng từ xa nhìn người đó hạnh phúc.
Và nhận tiện mình ngồi ở tổ 1 ko phải là tổ 4

gửi tới P dùm mình câu nói này:'' try to pursue, his hobbies. I always stand behind you to support.''
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime03/04/11, 09:31 am

Tổ 1 có 3 đứa nam vậy chẳng lẽ 'khongten' là MT Question Question Question Hình như 'khongten' đang đánh lừa mọi người Exclamation Question Exclamation
nhoxbj
Thường dân
Thường dân
nhoxbj

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime03/04/11, 09:52 am

Hóa ra bạn thik' con PS hả???? Razz Razz Razz thui lo kiếm con # đi ha lol! lol!

ủa pe' 7 đang iu đơn phương hả???? 7 iu aj dzậy???? Question Question Question Exclamation Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 2 Icon_minitime

yêu hay thích
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Ai thích màu tím?mời xem!
» Thích, thương và yêu!!!!!!!
» Có Bạn nào thích áo BambOOO Ko?
» Bóng rổ &Giải thích Thuật ngữ (Basketball)