11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí của tôi

Go down 
nhOk_primE.ministEr
babilovemom
ngoi_sao_may_man
Jack Sparrow
pe7_funny
gau_kon_xitai
l0v3_n0w_and_43v3r
Lord_VoDerMo
h3o k0n
A.Bell
••••••••••••
--gloxinia--
16 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime04/04/11, 09:48 pm

Very Happy wow!càng lúc càng nhiều người bày tỏ tâm sự Razz mà A.Bell là boy hay girl nhỉ Question Question Question
ai mà xấu số lọt vào 'mắt đen' của bạn vậy nhỉ Question Exclamation
••••••••••••
Linh nhập ngũ
Linh nhập ngũ
••••••••••••

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime05/04/11, 05:49 am

Ôi!!!
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime05/04/11, 08:26 pm

5/4/2011 tên gián điệp của mình trong a1 khuyên mình nên bỏ cuộc, vì T mặc dù vừa chia tay, nhưng lý do chia tay là T đang thích người khác và có vẻ là T thích người này thật lòng. Buồn quá mà ko biết chia sẻ với ai và mình có nên bỏ cuộc ko nhỉ?

Được sửa bởi A.Bell ngày 06/04/11, 09:26 pm; sửa lần 1.
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime05/04/11, 08:56 pm

ax ax laj them 1 thanh vjen tao ra tjn hot nua uh waj~ wa' ruj` nha toan la ng` bj an? ko ah` tjm mun loj` con mat ech'...coa j` noj daj ra lun cho rau` can chj phaj ghj mo` mo` ao? ao? zay chaj`...A.bell la nam hay nu~ zy...rjet ruj` caj 4rum thanh` caj cho~ j` ak chaj`...cho~ danh` cho tjn gjut gan de? kjem khach' hay j` ak' chaj`....ko mun to mo` nua au nha...
Lord_VoDerMo
Member
Member

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime05/04/11, 09:35 pm

XA'M LAP
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime06/04/11, 09:23 pm

Oa các bạn nói zậy là ko đc òy! Tên của khu vực này là vương quốc tình yêu vậy ko nói chuyện tình yêu chứ vô đây làm gì?? Nhân tiện mình là con gái đó...hì hì tiếp tục nhật ký nào:
6/4/2011 mặc dù mình cũng là 1 trong những người bạn của T nhưng tình cảm trong T thật phức tạp khiến mình ko hiểu nổi tuy vậy mỗi khi đc nói chuyện với T thì mọi nỗi buồn đều phải chạy biến đi mất .
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime06/04/11, 09:41 pm

Razz choa!vậy T chắc là Thịnh(Mostty) hay là..Tâm...Tường Omega:?: Question Question
••••••••••••
Linh nhập ngũ
Linh nhập ngũ
••••••••••••

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime07/04/11, 07:50 pm

Đừng có đoán mò nghen hoachuong
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime07/04/11, 09:32 pm

Đừng đoán mò vậy chứ hoachuong bạn ánh ghét tui bi giờ...hì hì, mà mình xin bật mí là T của mình cũng ở trong 4rum và là 1 thành viên chăm chỉ post bài đó. Nếu T có đọc được bài này và nhận ra rằng mình đang nói đến bạn hoặc nếu T đoán ra mình là ai, thì xin T đừng giận hãy cho mình cơ hội dù chỉ được ngắm bạn từ xa.
7/4/2011 đang nói chuyện với tụi bạn là sắp hết năm học rồi, chẳng mấy chốc mình sẽ lên 11 thì lại nhớ đến lời nói của T mấy hôm trước, T bảo là năm sau không biết có nên thi hsg nữa không? T muốn bỏ cuộc quá! Nhưng mình nghĩ hãy cố gắng hết mình T àh, bạn nhất định sẽ làm được mà!!! Cố lên!!
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime07/04/11, 09:53 pm

Laughing chẳng lẽ T là...trang pạn??? Question Question Question Exclamation
••••••••••••
Linh nhập ngũ
Linh nhập ngũ
••••••••••••

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime08/04/11, 11:55 am

mình cũng nghĩ giống hoachuong ak, hok lẽ T là Trang Gấu nhà ta
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime08/04/11, 09:37 pm

koa' khj nao` la` choc_ice_cone ko ta??????? nghj ngo` lam' nhak
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime08/04/11, 10:32 pm

Các bạn cứ đoán thoải mái, dù có nêu tên cả lớp a1 thì mình cũng không nhận đâu. Thử hỏi có ai ngốc mà làm vậy không. Mà hoachuong là mem nào trong a1 vậy, tên họ là chi và sao bạn và Thịnh (mình chỉ biết là Mostty thôi nhờ comment ở trên đó) lại đoán T là Trang chứ, mình là con gái mà. Và lOv3_nOv3_and_43v3r cũng vậy, bạn giới thiệu đi chứ mà choc_ice_cone là nam hay nữ, tên là gì? Sao bạn lại nghĩ là T nhỉ? Mình là thành viên mới trong 4rum nên chưa rành thần dân trong này cho lắm. Thông cảm!!
8/4/2011 mình lại được nghe kể là T đã nối lại tình xưa với người yêu cũ nhưng mình lại chưa bao giờ thấy 2 người đi với nhau. Liệu rằng tên gián điệp trong a1 của mình có đang "đùa giỡn" với tình cảm mà mình dành cho T và nếu đó là sự thật thì mình phải làm sao đây?
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 07:39 am

A.bell la ai zay? Cho minh bik dc hok?
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 11:45 am

mình nghĩ rằng a.bell nếu đã thích ai thì phải bít bày tỏ cho người đó hỉu chứ, bít đâu rằng người đó cũng "để ý" bạn thì sao? can đảm lên... hi... Exclamation
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 05:36 pm

để cung cấp thông tin cho pạn pjk nhak

choc_ice_cone là nam đó.....gê lắm nhak^^^^
l0v3_n0w_and_43v3r cũng là nam lun đó....chiện j` mak` 7 hk pjk kaka

--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 06:59 pm

Ủa Question Question Exclamation theo hoachuong bjk thì 2 người đó là girl mà Exclamation Exclamation Razz Wink
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 07:52 pm

7 xạo wa' đi! bít là con gái mà nói là con trai...
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 07:59 pm

a.bell là ai zậy ka'? Question Question Question study
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 09:35 pm

hoa chuog la` kon men' nao` ma` hay thjx' xo mo zo chjn kua nguk` khac' wa zay, tuj la poy or gjrl la chjn kua tuj ljn wan j den may nguk.xc lam` nhu hay lam' dak, tuog chjn j kug~ bjk' aj de` dau chjn trog lof a1 aj kug~ bjk koa' mjk u la` hk bjk.
The bell nua~ mjk hoj p kau te nhj nhak p hk faj la mem kua a1 dug hk, l0ve3_n0w_and_43v3r aj kug~ bjk chj koa pan la hk pjk thuj kon` pan bjk pe7_funny la kua aj hk kua nguk def 10a1 ak, bjet dah la 7wan` kaka Razz geek geek

Được sửa bởi l0v3_n0w_and_43v3r ngày 09/04/11, 09:43 pm; sửa lần 1.
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 09:38 pm

ủa sao 2 kai' nguk` kja nhju` chiện wa' zậy!!!! vạch áo cho người xem lưng hak?
pà trang "pẹn" ak nhak, tài lanh lắm.... xí !!!!!!!!!!!!!!!!!
A.Bell
Thường dân
Thường dân

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime09/04/11, 09:53 pm

Mình không có can đảm nói ra tên nên mới phải giấu, mấy bạn hỏi mình là ai là làm khó mình rồi. Vì vậy mình không thể trả lời những câu hỏi như vậy nữa đâu, mong các bạn thông cảm!!!
9/4/2011 tên gián điệp hôm nay luống cuống lắm! Nó nói T và mọi người đang lùng sục, nghi ngờ xem A.Bell là ai và nó rất lo lắng, nếu T biết rằng nó là người kể chuyện của T cho A.Bell nghe thì sẽ giận nó và không chơi với nó nữa thì sao?? Nó còn khuyên mình không nên lên post bài nữa. Nó sợ lắm. Chuyện đã thế này mình cũng không biết phải giải quyết làm sao? Phải chi mình đừng nói ra tình cảm của mình...
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime10/04/11, 05:46 am

chuyện cũng xảy ra rồi, người đó giận bạn làm gì nữa chứ? và cả cái người "gián điệp" của bạn nữa. theo mình thì ngoài cách lên mạng "tỏ tình" này thì bạn hãy nói rõ, gặp người đó để nói ra... bạn lấy cái gì để nói mình thích người ta nhưng người đó lại ko bít bạn là ai? dám yêu sao lai ko dám nói? đúng hok? Wink Wink Wink
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime10/04/11, 08:29 pm

Sao tên gjan' điệp đó giống pé 7 wa' za???? Chắc là pé 7 ak kakaka
thoy abell ko mún nói thì máy bạn đừng hỏi nữa....có j` hỏi 7 nah`, 7 bjk oy`
gau_kon_xitai
MeM V.I.P
MeM V.I.P
gau_kon_xitai

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime10/04/11, 08:40 pm

7 bít là ai hok mà nói chứ?
chắc hok bít âu... tongue
Sponsored content

Nhật kí của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí của tôi   Nhật kí của tôi Icon_minitime

Nhật kí của tôi
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Bài văn điểm 10 đầy xúc ong965 của thủ khoa đại học năm 2010