11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

yêu hay thích

Go down 
Lord_VoDerMo
nhok_tyn
h3o k0n
nhOk_primE.ministEr
jamy
pyyzng0k.nxxn
thanhduyphoenix
l0v3_n0w_and_43v3r
gau_kon_xitai
nhoxbj
--gloxinia--
Jack Sparrow
pe7_funny
khongten
18 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
khongten
Thường dân
Thường dân

yêu hay thích - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime10/03/11, 06:07 pm

First topic message reminder :

Trước khi bắt đầu câu chuyện mình xin tự giới thiệu mình học lớp 10a1.Có Một giáo viên chủ nhiệm rất tốt, luôn quan tâm đến học sinh của mình.Và xung quanh toàn là các bạn học giỏi. Đó là niềm tự hào của mình.
Xin các bạn tư vấn cho mình về một vấn đề được ko
Đó là

Hiện tại ,trong lớp mình đang thích một người .Mà thật ra cái cảm giác đó rất khó tả. Chẳng biết đó là yêu hay thích nữa .nhưng mình chỉ biết là hằng ngày đến lớp
Mình chỉ biết đứng từ xa nhìn hình bóng người đó mà không dám nói chuyện .Thật ra, không phải là mình sợ,chỉ có một điều là người đó đối với mình rất khác với các nam trong lớp. Mình đã cố gắng rút ngắn các khoảng cách đó nhưng No No

Các bạn có thể cho mình vài lời khuyên được ko Sad

Tác giảThông điệp
ngoi_sao_may_man
Member
Member
ngoi_sao_may_man

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime12/04/11, 07:06 pm

Lại thêm một người yêu đơn phương. Mình đã giải được mật mã của bạn.Và biết dc người bạn thích là ai.Chúc bạn may mắn.
khongten
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime13/04/11, 07:16 pm

xin lỗi các bạn vì lý do kĩ thuật nên câu mật mã lần trước có vấn đề và dc thay bằng

ETH _ DDXR
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime13/04/11, 08:39 pm

hình như khongten sợ mọi người biết mình là ai nên đổi mật mã để đánh lừa mọi người Exclamation Razz Razz Very Happy Very Happy Wink
jamy
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime15/04/11, 07:30 pm

ETH _ DDXR có phải là pé ổi phải không zậy không tên?!!
khongten
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime15/04/11, 08:25 pm

rất mừng vì bạn giải dc mật mã. Nhưng mình là ai thi vẫn là dấu chấm hỏi lớn.cố tìm ra mình đi, Huy à pirat pirat pirat

chào các bạn.
jamy
Thường dân
Thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime15/04/11, 09:41 pm

shit! bạn làm mình cảm thấy thú vị rồi đó! khai đi! mình mà biết thì hơi bị mệt cho pạn đó! Cool
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime13/05/11, 11:15 am

dj 1 vong lon den bay jo` van chua co loj gjaj dap cho caj van de ng` an? danh nay` ha?...met lem ruj`do thuj mun noj thj noj ko noj thj thuj ko can bjk chj choa met nhuc oc' lam...oh` ma thang thjnh nha tuj bay tjnh cam thj zja nha ma tjnh cam dj cong khaj trc mat ba kon chj zay chaj` uj zuj thanks bx nhen hoho noj da ga rau naz` ong oj...con ze khong ten khuyen 1 cau thuj: mun noj j thj cu dj bay to tjnh cam thuc su zoj ng` doa dj...dang ong con traj j` muk` zay doa huh?...co gang len nhak'...chazo...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu hay thích   yêu hay thích - Page 4 Icon_minitime

yêu hay thích
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» Ai thích màu tím?mời xem!
» Thích, thương và yêu!!!!!!!
» Có Bạn nào thích áo BambOOO Ko?
» Bóng rổ &Giải thích Thuật ngữ (Basketball)