11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những câu nói hay của bạn

Go down 
pe7_funny
--gloxinia--
choc_ice_cone
l0v3_n0w_and_43v3r
8 posters
Tác giảThông điệp
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Những câu nói hay của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime22/02/11, 07:47 pm

Bạn thấy mình cần phải giữ mọi thứ được cân bằng. Hãy thử những cách sau đây:

- Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh bạn với người khác. Bởi vì mỗi người trong chúng ta đều là những người đặc biệt.

- Đừng đề ra mục tiêu của bạn chỉ vì người khác cho đó là quan trọng. Vì chỉ có bạn mới biết điều gì là tốt nhất cho mình.

- Đừng để cuộc sống đi qua mắt bạn chỉ vì bạn đang sống trong quá khứ hay tương lai. Bằng cách sống cuộc sống của mình ngày hôm nay, vào lúc này, bạn đang sống tất cả mọi ngày trong cuộc đời.

- Đừng từ chối nếu bạn vẫn còn cái để cho.

- Không điều gì là tồn tại mãi mãi cho đến lúc bạn ngừng cố gắng.

- Đừng ngại ngần thừa nhận rằng bạn chưa hoàn hảo.

- Đừng e dè đối mặt thử thách. Chỉ khi thử sức mình, bạn mới học được can đảm.

- Đừng đóng cửa trái tim và ngăn cản tình yêu đến chỉ vì bạn nghĩ không thể nào tìm ra nó.

- Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.

- Đừng đi qua cuộc sống quá nhanh đến nỗi bạn quên mất mình đang ở đâu và thậm chí quên mình đang đi đâu.

- Đừng quên nhu cầu cảm xúc cao nhất của một người là cảm thấy được tôn trọng.

- Đừng ngại học hỏi. Kiến thức là vô bờ, là một kho báu mà ta luôn có thể mang theo dể dàng.

- Đừng sử dụng thời gian hay ngôn từ bất cẩn. Cả hai thứ đó đều không thể lấy lại.

- Cuộc sống không phải là một cuộc chạy đua, nó là một cuộc hành trình mà bạn có thể tận hưởng từng bước khám phá…
pirat pirat pirat
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime23/02/11, 08:26 pm

Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.

Cho nó đôi cánh, giữ nó wa' chặt hay cho thì trước sau nó cũng mất thoy, T.y la` kai' quái gì mak` phải giữ???
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime23/02/11, 09:34 pm

njk' wy' ney` kua' aj m0a` se0 jog' kon mam' hoa chuong ghe Twisted Evil Twisted Evil
choc_ice_cone
Thường dân
Thường dân
choc_ice_cone

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime26/02/11, 09:06 pm

ong dia co mj' dua' con zay??? pa 7 lon xon wa' nhak (^0^)
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime26/02/11, 09:19 pm

Bài này hay thiệt! Very Happy Very Happy
Mà hoa chuông xin đính chính: hoa chuông là một loài hoa đẹp chứ ko phải mắm đâu à nha Twisted Evil Wink
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime26/02/11, 10:14 pm

hoa chuông mak` đẹp j`.... nhìn yk như kai'...chuông zậy ak, thấy gúm!!!!! What a Face
oh` mak` sẵn hỏi lun nek`: hoa chuông đem làm mắm được hok Question Question hahaha

mún bik ông địa có mấy đứa thì....mai thắp nhang hỏi ổng đi, tự nhiên hỏi nguk` ta!!!! pa` gia` tongue
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime27/02/11, 02:06 pm

Giống chuông mới gọi là hoa chuông chứ!(nó còn có tên là hoa linh lan nữa!) Wink Wink
muốn bik hoa chuông làm mắm được hay ko thì cứ thử! Very Happy
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime01/04/11, 06:15 pm

ok zay thj` hoa chuong thu? xuat dau` lo djen va` cho tat ca? moj ng` bjk danh tjnh' dj la` the' nao` cug bjk dc la` lam mam' dc hay ko ah`!!! bay jo` phaj noj la` hoa chuong thu? dj ruj` bjk' nez` Question
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime01/04/11, 08:42 pm

Một ngày gần nhất hoachuong sẽ lộ diện Very Happy .Mà mình nghĩ các bạn thắc mắc chi cho mệt vậy Exclamation Laughing Miễn sao hoachuong không làm gì ảnh hưởng tới các bạn là được rồi Exclamation Các bạn có thể coi mình là mema1 mà cũng có thể là không.đồng ý chứ Question Question Question
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime02/04/11, 03:50 pm

neu la mem a1 thj tat ca moj ng` deu la anh em 1 nha` can j` phaj gjau' danh tjnh' nhu zay....mem a1 thj` can phaj bjk aj la` aj de de dang` trao doj za` tro chuyen hon chu'...neu ma ko mun cho bjk thj` thuj boj vj` cug chang can bjk lam` j`...mun lam nhan vat wan trong de? moj ng` to mo` hay sao thj` cug chang wan trong...h3o de` xuat de? tao ra 4rum chj zoj mong muon cac thanh vjen khang khjt hon za` co them ban nhju` hon thuj...zay ha...1 ngay` cuoj tuan` zuj ze nhek'... Very Happy
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime02/04/11, 05:30 pm

bạn nghĩ mình thế nào cũng ok! Very Happy miễn sao chúng ta mãi là mema1 siêu quậy mà cũng cực kì đoàn kết, vui vẻ và thân thiện là được Very Happy Very Happy Razz Razz
pe7_funny
Admin
Admin
pe7_funny

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime02/04/11, 08:54 pm

có cần phải đoàn kết zui zẻ vs nguk` hk khai danh tín hk mấy poạn?????
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime04/04/11, 03:12 pm

uk` h3o cug nghj nhu pe 7 the day'...ko bjk aj thj` dung` noj toj zjen doan ket...kho lam'...bjk sao hok...hok bjk aj thj` lo ng` doa' ko dc su tjn yeu va wi men' cua moj ng` thj dau bjk duong` ma cung nhau chja se de? gjaj? toa? cang thang? dung hem ne`...ma lop m` nhju` ng` ko may' la tjn tuong vao` hoa chuong dau...
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime04/04/11, 03:41 pm

mấy bạn ko tin tưởng hoachuong thì thôi! Razz
hoachuong biết mấy bạn còn rất ghét hoachuong nữa Exclamation Nhưng ghét thì cứ ghét chứ việc khai danh tính thì never.À!khi nào khongten khai danh tính thì tớ sẽ khai Laughing Laughing Laughing
nhOk_primE.ministEr
Thường dân
Thường dân
nhOk_primE.ministEr

Bài gửiTiêu đề: hoa chUong^ la` ai???   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime04/04/11, 05:31 pm

hi!hOa chUong^?ban coa' the^ cho moi nguk` bik ban la` ai duoc hok???ban o? to^ 1 phai hok nek```sao cu' jau^' mat wai za??? pale
nhoxbj
Thường dân
Thường dân
nhoxbj

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime05/04/11, 12:49 pm

hoachuong bạn là aj???? Question Question Question tại sao bạn dấu danh tính dzậy Question Question Question bộ pạn sợ caj' ji' sao Question Question Exclamation Exclamation Exclamation hãy mạnh dạn nói danh tính của mình đi. toàn mem a1 hok mà lol! lol! lol! Razz Razz
--gloxinia--
MeM V.I.P
MeM V.I.P
--gloxinia--

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime05/04/11, 01:48 pm

Exclamation tui sợ khi khai danh tính sẽ bị...đem ra làm mắm lắm Razz Razz Laughing
mà tui đã nói rồi khi nào khongten khai nó là ai thì tui sẽ khai Laughing Laughing Razz
••••••••••••
Linh nhập ngũ
Linh nhập ngũ
••••••••••••

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime05/04/11, 08:12 pm

Biết đâu khongten <=> hoachuong lun gòy sao, zậy thì muôn thửo tụi này cũng hok biết, nói ra nghe koj
h3o k0n
Admin
Admin
h3o k0n

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime05/04/11, 08:47 pm

uhm dung rau` m` cug dong y zoj y kjen cua thjnh bebe bjk dau dc...zjen j cug coa the xay ra het muk`... hj noj zay chu aj dam' lam` mam' hoa chuong ma neu da gjau roj` thj nen gjau cho kj~ zo...dung bao jo` de cho moj ng` bjk lun nghe may thuj thj` bjk dau dc se lam` mam' thjet... bay jo cha wan tam toj may ng` hay mun' gay tjn hot tren 4rum nua~..4rum j` nhu caj chợ ca'...waj~ wa'...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những câu nói hay của bạn   Những câu nói hay của bạn Icon_minitime

Những câu nói hay của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NhUng~ CaU nOi' Bat' Hu?.....Doc. sE~ H0k pUn` nGu?
» Những bí ẩn từ một trái tim thỏ đế
» Những câu nói bất hủ...kaka...
» Những câu nói khiến bạn vui hơn!
» Nhưng bài văn hay