11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Hãy đăng kí làm thành viên của 11a1 Kool cuc Kool. Cảm ơn các bạn đã truy cập vào 4rum... Chúc các bạn một ngày zuj zẻ
11a1 Kool cuc Kool
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
11a1 Kool cuc Kool

Tập thể 11a1 trường THPT Trần Văn Quan năm học 2011-2012

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n Empty
Bài gửiTiêu đề: Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n   Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n Icon_minitime20/02/11, 03:12 pm

Chúng ta sinh ra để yêu - không phải để yêu một người hoàn hảo mà là để yêu người một cách hoàn hảo.

Em xin lỗi đã không thường xuyên nhắn tin cho anh. Hôm trước khám bệnh, bác sĩ bảo em phải hạn chế với những gì ngọt ngọt… mà anh lại ngọt ngào số một. Em đang liều mạng với tin nhắn này đấy....

-"Em bị triệu đến toà án vì đã bước vào ước mơ của anh, đánh cắp trái tim anh, và cướp đi mọi cảm xúc trong anh. Em bị kết án ở bên anh mãi mãi. Em có gì biện hộ không?"

Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.
Yêu có nghĩa là cả hai cùng trở nên ngu ngốc

Bố em là một tên trộm giỏi nhất thế giới vì ông đã trộm những vì sao đặt vào mắt em.
I love you I love you I love you

Bạn chưa cần đến 3 giây để nói "I love you", chưa đến 3 phút để giải thích câu nói ấy, chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ.

Cũng như vậy: Chỉ cần thời gian một phút thì bạn đã có thể cảm thấy thích một người. Một giờ để mà thương một người. Một ngày để mà yêu một người. Nhưng mà bạn sẽ mất cả đời để quên một người.

Khi bạn sinh ra đời, bạn khóc còn mọi người xung quanh cười. Hãy sống sao cho khi bạn qua đời, mọi người khóc còn bạn, bạn cười.
Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt.

Người ta vá áo bằng kim, cọ̀n bạn sẽ vá con tim bằng gì ?

Anh yêu em như kem yêu tủ lạnh... như trời xanh yêu mây... như cây yêu đất... như tất yêu giầy... như chày yêu cối... như gối yêu chăn... như khăn yêu cổ... như tổ yêu chim... như kim yêu chỉ... như khỉ yêu cây... như mây yêu gió... như chó yêu mèo... như kèo yêu cột... như thằng chột yêu con mù... như thằng gù yêu con thấp... như thằng hấp yêu con hâm... như thằng câm yêu con điếc... như con cá diếc yêu con cá rô... như thằng rồ yêu con dại... như dế yêu hang... như Lan yêu Điệp... đại khái là anh yêu em!!!!!!! I Love You...
nhoxbj
Thường dân
Thường dân
nhoxbj

Bài gửiTiêu đề: Re: Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n   Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n Icon_minitime20/02/11, 03:36 pm

hay á...theo mày nói thì thầy H là 1 tên trộm hả Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
l0v3_n0w_and_43v3r
Thường dân
Thường dân
l0v3_n0w_and_43v3r

Bài gửiTiêu đề: Re: Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n   Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n Icon_minitime20/02/11, 04:09 pm

ukm` trọm mền nhà mi ak' Razz Razz Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n   Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n Icon_minitime

Káj nàj hay nek`- zô xem dj pa` k0n
Trang 1 trong tổng số 1 trang